Happy BirthDay พี่Sherbet4 & พี่Mead**ดอกไม้ดอกนี้ขออยู่ในใจเธอตลอดไป**

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย skygecht, 22 มกราคม 2007.

1. mead

mead เป็นที่รู้จักกันดี

อ้อ นึกว่าน้องปอหายไปไหน..แวะไปซื้อเค็กนี่เอง
    ขอบคุณมากจ้า เค็กสวยจริงๆ มาตักแบ่งแจกเพื่อนๆทานกันครับ
    ก่อนทานขอเป่าเทียน อฐิษฐานก่อนอิอิ

ก็ขอให้เพื่อนๆทุกคนที่นี่ รวมทั้งน้องปอ
    จงมีความสุข มีรอยยิ้มเสมอๆ
    เป็นเพื่อนที่ดีรักกันนานๆ ตลอดไปทุกคน
    มีมิตรภาพที่ยั่งยืน คอยแนะนำสิ่งดีๆให้กันนะครับ

ถ้ามีอะไรที่หนักนิดเบาหน่อยน้อย ก็ให้อภัยกันได้ในทุกๆเรื่องนะครับ
    เวปนี้จะได้เป็นเวปตัวอย่างแห่งมิตรภาพที่งดงามเสมอๆ
    รักษาตัวให้ดีทุกคนครับ Bye Bye คร๊าบ..

2. c-cew

c-cew เป็นที่รู้จักกันดี

สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังครับพี่เบ็ด

และก็...สุขสันต์วันเกิดพี่มีดครับ

ขอให้อายุมั่นขวัญยืนกันทั้งสองคนครับ ขอให้มีความสุขหลาย ๆ ครับ
    ไม่ว่าจะอยู่ในที่ใด ๆ ในโลกนี้ครับ...
    (f)(f)(f)

3. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    28 ม.ค. อวยพรอีกรอบสำหรับพี่ mead ค่ะ
    ขอให้มีความสุข มีแต่สิ่งที่ดีๆ สุขภาพแข็งแรงนะคะ
    สุขสันต์วันเกิดค่ะ

4. mead

จะไปฮันนี่มูนกับคุณเบทพอดี
    คุณ:ซิวมาดึงตัวไว้อีก...อิอิ

ครับขอให้โชคดี มีความสุขกันทุกๆคนครับ ไปล่ะคร๊าบ...
    ถ้าคิดถึงก็มองท้องฟ้าเอาครับ ***

ไฟล์ที่แนบมา:

5. c-cew

c-cew เป็นที่รู้จักกันดี

อู้...ว้า....ไปไม่ชวน อิ อิ (b-oneeye)

6. mead

ผมจะตกเครื่องแล้วครับ..น้องเมษา อิอิ
    ก็ขอให้น้องเมษาพบสิ่งดีๆ มีความสุขกับงานที่ทำ
    สุขภาพแข็งแรง และพระคุ้มครองครับ
    ด้วยความปรารถนาดีนะครับ^^

(verygood)(verygood)(verygood)

7. pattarawat

pattarawat เป็นที่รู้จักกันดี

29 กรกฎาคม 2006
    ใช่อ่ะคับพี่มีด รู้กัน รู้กัน อิอิ
    ตอนนี้กำลังเก็บเกี่ยวความรู้เต็มที่ พอจบการศึกษาและกลับเมืองไทย จะได้ไม่อายชาวบ้านเขา อิอิ

(f)

8. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

ขณะนี้คือวันที่ 28 มกราคม 2550 เวลา 19.53 น.
    วันคล้ายวันเกิดของคุณmead
    ผมขออราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย ให้คุณmead และทุกๆคนในครอบครัว
    ประสบแต่ความสุข ความเจริญ สุขภาพแข็งแรง
    การงานมั่นคง เจริญก้าวหน้า มีแต่มิตรแท้..ตลอดไป
    สุขสันต์วันเกิดครับคุณmead....

วันคล้ายวันเกิดปีหน้า เราอาจนั่งเล่นกีตาร์ร้องเพลงด้วยกันนะครับ
    "นิยามรักในมิตรภาพของเรา จะมีตลอดไป"
    ---------------------------------------------------------------------
    ขอบคุณกายและคุณปออีกครั้งนะครับ
    สำหรับไมตรีและน้ำใจ กับเพลงที่เป็นเหมือนแทนตัวทั้งสองคนในยามคิดถึง
    อิ่มเอิบเสมอกับความจริงใจที่สัมผัสได้

9. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

เป็นกระทู้ที่อบอุ่นจริงๆครับ

ขอบคุณทุกคนมากครับ

10. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    พี่เบ็ดอะ..เดี๋ยว เศร้าทั้งวันอีกวันนี้เหอๆๆยิ่งซึมๆๆอยู่..

ถ้ามันเป็นจิงๆๆได้ก็ดีดิเนอะ..เราๆนั่งเล่นกีต้า บนหาดทรายสีขาวว โอ้ยยย อบอุ่นสุดๆๆๆๆ

พี่เบ็ดมะต้องขอบคุณผมหรอก กายร้องไห้พี่ๆ...ทั้งสองง ร้องไปงั้นเเหละ ตอนร้องอะ ทะเลาะกะคนเเถวนี้ด้วย 55555555

พี่มีท....

วันนี้ ขอไห้พี่มีท มีความสุขมั๊กๆๆๆๆๆๆการงาน การเงิน อาไรก๋ตล่องตัว อาไรยากๆก็ ไห้เปลี่ยนเป็นง่ายยๆซะ..ไห้พี่มีท เจริญๆๆรุ่งเรื่อง ในทุกๆด้านนนนนน ฅโอเคนะค้าบบ

จากใจ สกาย