♬♪“:-All LoVe VaLenTiNe-:”♪♬ >>♡♡ sherbet4 & NoOTa

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย sherbet4, 13 กุมภาพันธ์ 2008.

1. NoOTa

NoOTa Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

14 มิถุนายน 2005
    กระทู้เรื่องเด่น:
    349

ดาวน์โหลด..All Love Valentine128K
    <embed src="http://ia341017.us.archive.org/3/items/All_Love_Valentine/AllLoveValentine.mp3" width="300" height="68" type="application/x-mplayer2" loop="false" autostart="true" showstatusbar="-1" showcontrols="true">​
    -----------
    <STYLE>TABLE {background-color: transparent;border-style: none;border-spacing: none;}TD {border: none;border-color:none;background: none;}</STYLE>
    <STYLE>body{background-image:url("http://palungjit.org/attachments/a.279458/");}</STYLE>
    <STYLE>table {background:none;} td {background:none;}</STYLE>
    -----------------------------

ลองเอา code flash ออกดูก่อน..
    ไม่รู้เพราะ code นี้รึเปล่า พี่มะลิปอเข้ามา..แล้วหน้ากระทู้ขาวไปหมด
    (เดาเอา..และลองๆ)

2. kwantrakul

kwantrakul เป็นที่รู้จักกันดี

... ว้าว เป็นเพลงคู่ที่ร้องได้ไพเราะ มาก ๆ เลยค่ะ เสียงดีทั้งคู่เลยค่ะ ...
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ ในวันแห่งความรักนะค่ะ

3. sherbet4

sherbet4 เป็นที่รู้จักกันดี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 978085" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>horwang072</TD><TD class=alt2>เสียงดีมากเลยครับ เพราะๆครับ
    ขอให้มีความสุขสมหวังนะครับ

ขอให้มีความสุขสมหวังเช่นเดียวกันครับคุณหอวัง
    ขอบคุณนะครับ
    สุขสันต์วาเลนไทน์ครับ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 978205" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>mazble</TD><TD class=alt2>จองอิอิ

แหมหวานสมกันเลยทีเดียวจ้ะคุณเบ็ท น้องตา
    เพลงรวมเหมาะกับวาเลนไทน์เลย ขอให้มีความสุขมากๆนะจ๊ะ
    เพราะๆๆ เก่งๆๆ ซึ้งๆๆ^-^

ขอบคุณครับ คุณมาส
    ขอให้มีความสุขมากๆเช่นเดียวกันครับ
    สุขสันต์วาเลนไทน์ครับ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 978228" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>maysa79</TD><TD class=alt2>อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ sherbet4 [​IMG]
    ไม่พูดถึง sherbet4 เลยนะน้องเม (เจ้าของกระทู้)
    คุยกับเพื่อนเพลินไปเลยซิ
    จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก นักร้องชายมีทวงแฮะ
    โม้ให้ตาจังฟังเพลินไปหน่อยค่ะ คริคริ
    ขอบคุณพี่เบ็ท (เจ้าของกระทู้) ด้วยก๊าบบบบ
    สำหรับรวมมิตรเพลงเพราะๆหวานๆ ค๊าบบบบบบบบ

ชอบเพลง สองเรา...เอ๊ะ...หรือว่า เราสองคน
    ประมาณนั้นอ่ะค่ะ อิอิ แต่ได้ยินติ๊ดเดียวเอง

ก็เป็นเพลงที่ร้องกันไว้ในวาเลนไทน์เมื่อปีที่แล้ว
    ชื่อเพลง เราสองคน ครับ
    เอามารวม เพื่อความสมบูรณ์ของความหวาน..อิอิ
    ขอบคุณน้องเมนะ..ที่มาให้กำลังใจเสมอ
    สุขสันต์วาเลนไทน์จ้า..

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 978425" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>skygecht</TD><TD class=alt2>เพราะเเระ น่ารักๆๆๆมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ เรยยย อ่า ว่าเเต่นักร้องชายหายดีเเร้วใช่ไหม๊ค้าบบบบบบบบบบ นักร้องหญิงก็สบายดีนะค้าบบบบบ

คิดว่าลืมบอร์ทคาราโอเกะไปเเร้วทั้งสองคน....

วาเลนไทน์ ขอไห้พี่ทั้งสองคนมีความสุข ต้นรักเจริญเติบโต เหมือน หน่อไม้ ผุดเเร้วผุดอีก เหมือนความรัก มีมากอยู่เเร้วว ก็ เพิ่มมันไห้มากกขึ้นไปอีกก

เป็นไงละคำคม เเต่ไมไปเปรียบกะหน่อไม้ฟระ 555555

หวานเเหวว อลังการ เพลงเพราะ ฉอเลาะกันน่ารัก อิจฉานักคู่นี้ จู๋จี๋ดี๋ด๋า น่ารักน่าเอ็นดู.........กายว่ากลับเมืองไทยเหอะพี้เบ็ด มาเเต่งงานไห้รู้เเร้วรู้รอดเรย อิอิ เป็นกายก็ห้ามใจไม่อยู่เเระ 5555555555555

มีความสุขมากๆๆนะค้าบบบบบ

ขอบใจกายคร้าบบบบบบบบบบบ
    ตอนนี้พี่สบายดีน๊า..
    มีเวลาก็จะแวะเข้ามาบ่อยๆนะ

ดูแลตัวเองและน้ำหนักดีๆล่ะ..พ่อรูปหล่อ
    ขอให้กายมีความสุข อบอุ่นตลอดไป
    สุขสันต์วาเลนไทน์นักร้องน้องรัก

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 978528" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>kendozo</TD><TD class=alt2>ไม่มีที่ติ...ยอดเยี่ยมทั้งคู่...ฝีมือครับฝีมือ...ฝีปากด้วย..
    ...นับถือเลย.....

ผมก็นับถือพี่..
    สไตล์พี่เจ๋งดี ผมชอบ
    สุขสันต์วาเลนไทน์ครับทั้งพี่และคุณบี

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 979438" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>deneta</TD><TD class=alt2>สดใสน่ารักมากๆเลยล่ะ

ขอบคุณครับที่เข้ามาฟังและให้กำลังใจ
    ขอให้มีความสุขนะครับ

4. sherbet4

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 979520" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>น้ำส้ม</TD><TD class=alt2>กุกกิ๊กน่ารักมากจ้ะ เพราะทุกเพลงเลย ขอให้สุขสมหวังทั้ง 2 คนเลยน่ะจ๊ะ

ขอบคุณคุณน้ำส้ม ที่แวะมาให้กำลังใจ
    ขอให้มีความสุข สมหวังเช่นเดียวกันนะครับ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 979617" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>beedozo</TD><TD class=alt2>ขอให้ทั้งคู่มีความสุข...สดชื่น...สมหวัง (ในเรื่องของความรัก)....นะคะ

ขอบคุณคุณบี ภรรยาพี่เคน(คู่รักที่แสนหวาน)

ขอให้มีความสุข สมหวัง ในเรื่องความรักตลอดไปเช่นเดียวกันนะครับ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 979659" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>kob</TD><TD class=alt2>
    เข้ามาในกระทู้มีผีเสื้อสวยๆบินว่อน
    หัวใจลอยเต็มไปหมด....
    เพลงคู่ก็เพราะ... น้องตาแต่งกระทู้สวยหวานเชียว

พี่กบเข้ามาอวยพรน้องเอ๋กับน้องตา
    ขอให้รักซื่อตรง มั่นคงต่อกัน
    มีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมือง ครองรักกัน
    จนถือไม้เท้ายอดทอง กระบองยอดเพชรเลยนะคะ...
    พี่กบเมนท์เหมือนกับอยู่บนเวทีในงานแต่งงานเลยอ่ะครับพี่..
    งั้น เจ้าบ่าวยกมือไหว้ขอบคุณครับ..สาธุ
    ผมขอตัวเข้าหอเลยแล้วกัน เดี๋ยวจะไม่ทันฤกษ์ส่งตัว..อิอิ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 980232" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>kwantrakul</TD><TD class=alt2>... ว้าว เป็นเพลงคู่ที่ร้องได้ไพเราะ มาก ๆ เลยค่ะ เสียงดีทั้งคู่เลยค่ะ ...
    ขอให้มีความสุขมาก ๆ ในวันแห่งความรักนะค่ะ

ขอบคุณครับ..
    สุขสันต์วาเลนไทน์..มีความสุข สดชื่น สมหวังในทุกๆเรื่อง เช่นเดียวกันนะครับ

5. sherbet4

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 979904" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>skygecht</TD><TD class=alt2>ต้องฟังจิ ต้องมาฟัง เยอะๆๆๆ เอาไห้เเผ่นเป็นรอย เเผ่นเสียไปเรยย

เพลงอาไรอะที่พี่เบ็ดร้อง มาคำนึงว่าควัก..ๆๆอะ...ฟังคำว่าควักพี่เบ้ดเเระ เสียวไส้จัง 5555555555555555555555

พี่เบ้ดไปไหนอะ พี่ตาเห็นเเว๊ปๆ มาตอบกระทู้คนฟังไห้ชื่นใจหน่อยเร้วววว

อย่ามาควักไส้กายนะ.......

เพลงเพราะอ่า น่ารักๆๆเเบบนี้ไปหากิ๊ก เอาไว้ร้องเพลงคู่มั้งดีก่า ยัยปุยไปไหนนนนนนนนนนนนนน มาด่วนนนนนนนนนนนนนนนนนน

พี่ไม่ควักๆไส้กายหรอกนะ ไม่ต้องกลัว
    พี่จะเก็บไส้ไว้ให้กาย ออกไปหากินกลางคืน

ระวังเกี่ยวหนามล่ะ เดี๋ยวคนจะจับได้
    แล้วจะกลับเข้าร่างไม่ได้

อ่อ..กายกะปุยเป็นกิ๊กกัน..พี่เพิ่งรู้
    ดีใจด้วย..ระวังปุยมันกระโดดเตะเอานะ

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 979915" vAlign=top><TD class=alt1 align=middle width=125>hamberker</TD><TD class=alt2>แวะเอามาให้ทานกันน่ะครับ หุหุ

ขอบคุณน้องแฮมครับ
    ทานก็ทาน..หนังทั้งเรื่องเนี่ยนะ

<TABLE class=tborder id=post cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR vAlign=top><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid" width=175>jasminine<SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_", true); </SCRIPT>
    ทีม พระไตรปิฏก
    สมาชิกยอดฮิต

เข้ามาครั้งสุดท้ายเมื่อ: วันนี้ 04:11 PM
    สถานที่: ปัจจุบัน USA
    ได้ให้อนุโมทนา 31,423 ครั้ง
    ได้รับอนุโมทนา 21,316 ครั้ง ใน 4,255 โพส <!-- End Post Thank You Hack -->
    พลังการให้คะแนน: 2663 [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

</TD><TD class=alt1 id=td_post_ style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid"><!-- icon and title -->อยากเม้นท์ เม้นท์ไม่ได้ อวยพรมาทางนี้ละกันจ๊ะ
    <HR style="COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- / icon and title --><!-- message -->น้องนู๋ตา พี่เข้ากระทู้เพลงน้องหลายรอบแล้วอ่ะ
    เพลงน่ะ ฟังจนจบเลยนะ แต่ระหว่างที่ได้ยินเพลง
    หน้ากระทู้มันขาว โหลดไม่เสร็จซะที จนค้างไปเลย
    แต่เพลงอ่ะได้ยินไปเรื่อยๆ เป็นเมดเลย์ ร้องกันนุ๊งนิ๊ง
    น่ารักอีกละ นู๋ตาร้องดีขึ้นเยอะมั่กๆ จริงๆ ฟังแล้ว
    อู๊ว สูงก็ขึ้นได้ดี ออกเสียงเก่งขึ้น แบ่งหายใจได้ดี
    คุณเชอร์เบ็ดติวดี (มีส่วน) คุณนู๋ตาก็เรียนเก่ง ขอชมจากใจจ๊ะ อิอิ
    อ้อ คุณเชอร์เบ็ด เด๋วนี้ร้องมีลูกอ้อนนนน ฮ่าๆๆๆๆ
    คุณเบ็ดเปี๊ยนไป๋ คริคริคริ

เม้นท์ไม่ได้เลยจ๊ะ เม้นท์ในนี้แทนก่อนละกัน อิอิ

ขอบคุณคุณจัสมินายเช่นเดียวกันครับ..
    สุขสันต์วาเลนไทน์นะครับ
    ขอให้มีความสุข สดชื่น ตลอดไป

ลูกอ้อน..นี่ก็ได้มาและจำมาจาก พ่ออ้อนแม่
    เห็นบ่อยๆเวลาพ่อกลับบ้านสาย..อิอิ

6. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    หวัดดีคะ ขอน้ำเเข็งใสเปล่าๆๆที่นึงคะ ไม่เอาลูกชิด ไม่นม ไม่เฮลบลูบอยขะ

ที่นี่ หวานพออยู่เระ กินน้ำเเข็งเปล่า คงจาใช้ได้ อิอิอิอิ

7. sherbet4

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>sherbet4, stephanie </TD></TR></TBODY></TABLE>

ใครอ่ะ..ชื่อเพราะจัง
    เป็นลูกครึ่งแหง..
    หนูออกมาหาอะไรกินเหรอค้า..

8. skygecht

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>stephanie, sherbet4 </TD></TR></TBODY></TABLE>

ชายหนุ่มเสียงดี ก็ต้อง เคียงข้าง สาวสวย คือ สวยข้างในขะ อย่ามองที่ข้างนอกขะ อิอิ มะงั้นจาไม่เก๊ตคะว่าสวยตรงไหน อิอิอิ

9. skygecht

คะลูกครึ่งคะ ครึ่งคน ครึ่งเหลือมคะ ออกมาเป็นไข่ ไม่ใช่เป็นคนขะ ว๊ากกกกกกกกกกกกกก เต๊ปปปปปปปปป พูดเยี่ยงนั้นไปได้ไงขะ พี่เบ็ดอะ คนยิ่งง จั๊กกะจี้อยู่ด้วยยย ยอิอิ

10. skygecht

หน้าตาเเบบเต๊ปนะขะ อย่าไห้เซด รถด่วน เเมงดา ปราร้าไม่ตกถึงท้องหรอกขะ เเบบเต๊ป ซูชิ เท่านั้นคะ ดูหน้าคะดูหน้า..กินซูชิ จนหน้าหวาน ห่วย เย้ย หมวยเเร้วมะเห็นเหรออ

ไม่พูดมากกเเระ ร้องเพลงดีก่า...

เเสงจันทร์นวลผ่องงงงงงงง เอิ้งง เอ๋ย คำก็รัก สองคำก็รัก..โอ้ยย อยกามีเเฟนนค๊า..

11. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

ชะแว๊บบบบ เข้ามาได้แล้ว อ่านตั้งแต่อักษรตัวแรก จนสุดท้ายเลย

ยิ้มกับหัวเราะอย่างเดียวเลย ส่วนเพลงที่ฟังก็คอนเฟิร์มว่า คนนึงเก่งขึ้น

อีกคนอ้อนขึ้นจริงๆ (จำมาจากพ่ออ้อนแม่ น่ารักจัง) คริคริ

(kiss) (kiss)

12. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ย้อนกลับไปหน้าแรก ก็เปิดอ่านได้แล้วล่ะนู๋ตา เห็นหัวใจกะผีเสื้อบินๆๆ ด้วย

กระทู้สวยมาก เริ๊ดดดดจ้า

13. skygecht

กรี๊ดดดดดดดดดดดด อิจฉาคะ เจ้าของกระทู้พี่รักทั้งสองท่าน

ยิ้มเเก้มปริ ปากกว้าง ยิ้มเเฉ่งงงงง เเดงเเจ๋ อิอิ

ชอบเพลง นกเขา อะขะ

ไม่เเน่ใจว่ามีเพลง มะเอาน่า...นิดเดียวน่า....รึป้าวววว ที่ทามเมดเล่ อิอิ ชอบๆๆ 55555

14. skygecht

อิอิ ฟังไปด้วย ร้องเพลงไปด้วยย เเชตกะหนุ่มไปด้วยยยยย ก้น รากจะงอกกเเระ อิอิ

เเร้วมาฟังอีกน๊า

15. Walk

Walk เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2006
    น่ารักจัง เพราะทั้งสามเพลงเลยค่ะ ขอบคุณนะค้า

16. skygecht

เพลงปลื้มมมม จิงๆๆเพลงนี้ ชอบบมากๆๆๆๆๆๆๆ ใครร้องก็เพราะอะ ชอบบบมากกกกกก อยการ้องกะยัยเมย์มั้งงงงง ชอบเสียงน้ำหยดอ่า ทั้งเพลง 555555555555 พูดเล่น ชอบทั้งเพลงเรยยยอะเหละ