>=@@ มหกรรมเพลงรักบันลือโลก "เล็กๆน้อยๆ" Jasminine & Patz@@=<

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย patz_bkk, 10 ธันวาคม 2006.

1. น.นิมมานรดี

น.นิมมานรดี Active Member

โห.... ใครไปขุดมานี่ 2 คนนี้ เก่งมากๆๆๆๆๆ

ดูจากเทคนิคการอัดเนี่ย น่าจะร้องไว้สมัย กรุงศรีอยุธยา นะคะ หุหุ( อ๊ะ อย่างอนดิ)

ดู อมมะตะ ดีนะคะ

สมัยนั้น เฮียแพท ก็ร้องดีแล้วนะ แต่ยังไม่แพรวพราวเท่าตอนนี้
    ตอนนี้เป็นระดับเทพไปแว้ววว ( อืม... คนเราก็ต้องเก่งขึ้นทุกวัน ทุกคืนสินะ )

ส่วนแม่หนูปอ คนเก่ง เก่งมาตั้งแต่ อยู่อนุบาล 3 แว้ว ชะมะๆ ( ต้องทับถมพี่แพท นี๊ดนึง ) 555

2. joni_buddhist

joni_buddhist Legal returns ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด ผู้สนับสนุนเว็บพลังจิต

กระทู้เรื่องเด่น:
    203
    ร้องได้น่ารักดีทั้งคู่เลยครับอ๋อพ่อแง่แม่งอนสุดท้ายก็แฮ๊ปปี้เป็นเล็กๆน้อยๆเพราะจริงๆง่ะ

3. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    อะคริคริคริ ครายขุดมา ตามมาฟังซะเยยยยยยยยยยยยยย

[MUSIC]http://palungjit.org/attachments/a.128107/[/MUSIC]

4. mali

mali เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2005
    โห บันลือโลกจริงๆ ขอบคุณค่ะ น้องเมษา ที่ขุดเพลงเพราะๆมา ขุดๆๆๆๆ ช่วยขุด

5. mali

mali เป็นที่รู้จักกันดี

21 สิงหาคม 2005
    โทษที ตาลาย คุณligore เป็นผู้ไปขุดมา ขอคารวะค่ะ

6. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

อ่ะโหวววว เพลงนี้ไม่ได้ฟัง ไม่ได้เห็นกระทู้นานนนนนนมมาก
    ขุดลึกมั้ยเนี่ย ขอบคุณค่ะ คุณ ligore หุหุ

พี่นิม คะ เพลงนี้ เป็นเพลงแรกที่ร้องคู่กะพี่แพทค่ะ อัดธรรมด๊าธรรมดา
    รู้สึกว่า เสียงไม่ยอมกันเลย ตะเบงสู้สุดฤทธิ์ อิอิอิ แต่ปออัดก่อน..

ขอบคุณค่ะ พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ที่มาฟังกัน ปลื้มจายยยยยค่า

:)

7. เฮียปอ ตำมะลัง

เฮียปอ ตำมะลัง ทุกสิ่งจบสิ้นลงด้วยความตาย วุ่นวายทำไม ผู้สนับสนุนพิเศษ

กระทู้เรื่องเด่น:
    2
    ตามมาฟังครับ...ขอบคุณเสียงเพราะ ๆ ครับ