//////////เพลงดำเนินทราย\\ โดย แพท........น้ำตาลขม

ในห้อง 'เพลงคู่และกลุ่ม' ตั้งกระทู้โดย endu, 14 มกราคม 2007.

1. endu

endu เป็นที่รู้จักกันดี

10 พฤศจิกายน 2004
    //////////เพลงดำเนินทราย\\\\\\\\\\ โดย แพท........น้ำตาลขม

<TABLE style="WIDTH: 685px; HEIGHT: 833px" cellPadding=50 bgColor=black border=3><TBODY><TR><TD align=middle>

....ดำเนินทราย....

[music]http://www.palungjit.org/club/uploads/numtankom_dumnentray.wma[/music]

[​IMG]*****************************************[​IMG]
    </TD></TR></TBODY></TABLE>

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2007
  2. vivatw

vivatw เป็นที่รู้จักกันดี

27 กรกฎาคม 2006
    เห็นชื่อเพลงนี้ต้องมาฟังเลยครับ เพลงชอบผมเลย เพราะมากครับ

โดยเฉพาะ ตรงที่ร้องว่า "แม้รักเธอเลือนเคลื่อนคลาย จะกลั้นใจให้ตาย...นะ"

แก้ไขครั้งล่าสุด: 14 มกราคม 2007
  3. Kob

Kob เป็นที่รู้จักกันดี

มาฟังเพลงดำเนินทรายแล้วคะ

เพลงนี้เป็นคู่ที่เพราะมากคะ

(verygood) ​

4. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    เพราะมากค่ะ

5. skygecht

skygecht เป็นที่รู้จักกันดี

18 กันยายน 2005
    เห็นด้วยมากๆๆๆๆๆ จองก่อน เดี๋ยวมาอีกรอบ ตอนนี้ชะเเว๊ป จรลี ก่อน เเป๊ปปปปปป
    --------------------------------------------------------------

หวัดดคับพี่ๆๆทั้งสองคน นี่พี่น้ำตาล ใจจิงอะ จะผูกขาดร้องคู่พี่เเพทรุไงอิอิอิ เหลือไว้ไห้กายมั้งนะ ถ้ายังเห็นกาย เป้นน้องอะ เหลือเบบ่งไว้ไห้กายมั้ง อิอิ

เเต่ว่า เพราะอีกเระเพลงนี้ พี่เเพทอะเหมาะสมกะเพลงเบบนี้ พี่น้ำตาลก็ร้องเพลงเเบบนี้ได้ดีฮะ

ชื่อชม ความสามารถ กายเเผดเสียงทั้งสองคนฮะ ได้ดีๆๆน่าฟัง น่ารัก จิ้มลิ้มอีกเเร อิอิ คู่ขวัญคู่ไหม่ของพลังจิต ออิ

[​IMG] [​IMG]

แก้ไขครั้งล่าสุด: 15 มกราคม 2007
  6. maysa79

maysa79 เป็นที่รู้จักกันดี

11 พฤศจิกายน 2006
    <TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>maysa79, patz_bkk </TD></TR></TBODY></TABLE>
    จึ๋ยยยยยยยยยยยย มาเจอนักร้องชายอย่างไม่ทันตั้งตัว

7. endu

สวัสดีค่ะ คุณ vivatw โชคดีนะเนี่ยที่เลือกเพลงนี้ คุณvivatw ถึงมาฟังไม่งั้นแย่เลยค่ะ ขอบคุณที่แวะมานะคะ ที่จริงเห็นคุณตั้งแต่ตอนตั้งกระทู้แล้วแต่คอมไม่เป็นใจเลยเข้าไม่ได้อีกค่ะ

8. endu

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>น้ำตาลขม*, jasminine </TD></TR></TBODY></TABLE>

สวัสดีค่ะนั่งอยู่นานแล้วนะลงมาเหอะที่บ้านให้อภัยแล้วค่ะ

9. endu

ขอบคุณค่ะคุณกบพี่สาวของน้องๆพลังจิต
    ขนาดไม่ค่อยว่างยังปลีกเวลามาฟังแสดงว่า
    คุณแพท กับน้ำตาลไม่ธรรมดานะนั่น อิอิ

10. endu

ขอบคุณจ้า
    เพลงนี้นะถ้าเปลี่ยนนักร้องหญิงเป็นน้องเมษา เรทติ้งค์กระฉูดแน่เลย

11. endu

ตายจริงๆถ้าน้องกายไม่เตือนนะยุ่งเลย คุณแพทแย่แน่ข้าวปลาไม่ได้ทาน
    ดั๊นนนเอาไปผูกไว้ที่เสาไฟหน้าบ้านลืมแก้มัดให้อ่ะ
    ฮี่ๆเดี๋ยวจัดการปลดปล่อยให้นะ
    ไม่ให้ร้องกับคุณแพทแล้วจะมีใครเสี่ยงมาร้องกับพี่คะ
    (เสียใจๆไม่ร้องแล้ว เพิ่งร้อง 2 เพลงเองมาต่อว่า แง่มๆๆๆมีงอนน้องวุ๊ย)

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2007
  12. KeLBeRoS

KeLBeRoS Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

28 กรกฎาคม 2006
    สุดยอดเลยครับ (verygood)

13. endu

<TABLE class=tborder cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=thead>ขณะนี้มีคนกำลังดูกระทู้นี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) </TD><TD class=thead width="14%"></TD></TR><TR><TD class=alt1 width="100%" colSpan=2>น้ำตาลขม*, jasminine </TD></TR></TBODY></TABLE>
    [​IMG]จ๊ากกกกกยังอยู่เหรอหลับไปแล้วมั๊งน่ะระวังตกมาเด้อ
    ว่าแต่ว่าเพลงนี้เพราะจังนะ ...อิอิ..จึ๊ย...ฟิ้วววววววววววววว

14. jasminine

jasminine เป็นที่รู้จักกันดี

ไพเราะ เพราะพริ้ง เหมาะเจาะ ลงตัว

เพลงน่ารักดีจัง เพิ่งเคยฟังค่ะ

เสียงพี่น้ำตาลน่าร๊ากเชียวอ่ะจ๊ะ

เสียงพี่แพท ไม่ต้องชมแล้วม้าง

เพราะมากๆ ค่ะ :)

15. endu

เอี๊ยดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด...................................
    ใส่เกียร์แทบไม่ทัน นึกว่าโม้อยุ่คนเดียวมาเมื่อไหร่ไม่เห็น
    ขอบคุณนะคะสงสัยต้องยกคำชมให้นักร้องชายค่ะ
    เพราะนักร้องหญิงน่ะมีคนบอกว่าเสียงเหมือนเป็ดไม่สบายร้องเพลงจ้า
    ปล.คุณกอล์ฟไปต่อกลอนนะลูกค้าเรียกร้อง

16. endu

อ่ะเอิ๊กๆๆลงมาแล้วเหรอค่อยยังชั่วทำพี่น้ำตาลใจคอไม่ดีซะนาน
    ดันนุ่งกระโปรงไปนั่งซะสูงฮาๆเสียงพี่ตกลงน่าร๊ากกหรือน่าลากกกกคะ

17. nont48

nont48 เป็นที่รู้จักกันดี

ยอมรับว่าพึ่งเข้ามาฟัง

หนูน้ำตาลเสียงน่ารักมาก ส่วนคุณแพ็ท.... บอกตรงๆ ผมขนลุกเลย

.....ดีใจครับ ที่ลุงได้มาเป็นสมาชิกที่นี่

ได้มาเห็นความสามารถ ความน่ารักของเด็กรุ่นใหม่ในนี้

ว่าแล้ว... รีบไปค้นหาเพลงของหนูตาลกับแพ็ทมาฟังอีกดีกว่า

18. skygecht

ลุงคับ อิอิ ไปหาเพลงกายมาฟังไห้มันหลอนหัวใจเล่นด้วยนะคับ อิอิ กายมะว่า อิอิ เต็มจายว่าเเต่ลุงอะเต็มจายยฟังรึป่าวว จ๊ากกกกกกกกกกก

19. skygecht

พี่น้ำตาล พี่เเพทคับ กายจะหล่นโต๊ะคอมเเร้วคับพี่ อิอิอิอิ เเล้วจามาฟังเเล้วเม้นสืไหม่นะ มะหวายเเร้วอะ เฮ้อออออ...

20. ผ่อนคลาย

ผ่อนคลาย Super Moderator ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

21 พฤศจิกายน 2004
    [​IMG].